Naruto Family Text Game
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Naruto Family Text Game

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đóng góp 1 số ý kiến

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Uchiha Shinichi

Đóng góp 1 số ý kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Đóng góp 1 số ý kiến   Đóng góp 1 số ý kiến I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 7:46 pm

1.

Tớ mới nghĩ ra thử cái story cho clan Uchiha, xem rồi chỉnh sửa.

Trích dẫn :
Clan Uchiha là clan có khả năng sử dụng Hỏa độn 1 cách nhuần nhuyễn và sử dụng Sharingan để nhìn thấu những jutsu của đối thủ nhằm copy lại để dùng hoặc chống đỡ nó. Đặc biệt, Uchiha clan có tuyệt kĩ huyền thọai Mangekyou Sharingan. Sử dụng đôi mắt này phải trả 1 cái gía rất đắt, đó là mất đi ng` bạn thân nhất và ảnh hưởng đến thị lực rất nhiều. Tuy nhiên, họ có thể gài bẫy đối thủ vào genjutsu Tsukuyomi, hoặc đốt cháy đối thủ với Amaterasu, hoặc phòng thủ tuyệt đối với Susanoo. Hãy chuẩn bị tinh thần đón nhận thất bại khi giao đấu với Uchiha clan!

2.

Tớ thấy 1 mình Kyo quản game rất cực, vì thế có thể cho 1 ng` nào đó quản game phụ k? Nếu có, tớ đồng ý phụ Kyo quản game *evil smile*
War

War

Đóng góp 1 số ý kiến Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp 1 số ý kiến   Đóng góp 1 số ý kiến I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 10:58 pm

Tớ có vài ý kiến sau:
1. Cách chia exp k phù hợp, khi > quái 1 lv thì = 0 exp phải làm nv mà 1 ngày chỉ đc. 200 exp ->> nhanh nản. Nếu lên lv cao thì sẽ rất lâu và cậu sẽ phải cập nhật quái thường xuyên
2. Cách battle vs Monter thì ổn. Còn nếu battle giữa 2 người vs nhau thì tớ nghĩ sẽ k tiện và k hay
3. Nếu cậu thấy 2 ý kiến trên hợp lý thì cứ pm tớ, tớ sẽ nghĩ ra cách giúp cậu Smile
4. Ben chưa gì mà xin làm mod nhanh thế :-w (nếu vậy cho tớ xin nữa Smile)
5. Nhân tiện cho tớ xin y!m Khùng
6. Sau đợt text này cậu nên:
- Tuyển các mod và giao cho các nhiệm vụ khác nhau: VD: mod tăng lv, mod battle, mod question, ...

P.s: cái số 6 cậu đừng la tớ tại tớ k bik cậu sẽ làm gì sau khi xong text =))
Topic này làm topic chung cho các ý kiến đóng góp về sau để khỏi làm loãng box Smile

Đóng góp 1 số ý kiến
Trang 1 trong tổng số 1 trang